Titanium slag smelting makera

Bayanin samfur

Titanium slag smelting fasahar yana amfani da titanium maida hankali a matsayin albarkatun kasa da kuma coke a matsayin rage wakili don samar da high-titanium slag tare da titanium slag sa na 85% -92%.Tsarin aikinsa shine ci gaba da ciyarwa, slag na yau da kullun da bugun ƙarfe.Titanium slag smelting lantarki tanderu yana ɗaukar nau'in murhu mai cikakken tsari, sanye take da tsarin tsabtace iskar gas mai zafi, tsarin jikin tanderun yana ɗaukar siffar madauwari ko rectangular, kuma tsarin samar da wutar lantarki yana ɗaukar wutar lantarki ta AC.
Gidan wutar lantarki na titanium slag yana amfani da hanyar dumama wutar lantarki, wanda ke adana albarkatun makamashi da rage gurɓataccen muhalli ba tare da amfani da man fetur na gargajiya ba.Abu na biyu, tsarin tsarin ciki na wutar lantarki yana da ma'ana, wanda zai iya gane daidaitaccen narkewa na titanium slag, kuma tasirin narkewa yana da kyau.Abu na uku, titanium slag wutar lantarki yana da tsari mai sauƙi, aiki mai dacewa, ingantaccen tsarin rami na tanderun, kuma yana iya aiki da ƙarfi na dogon lokaci.A ƙarshe, tanderun lantarki yana ɗaukar tsarin kula da zafin jiki na ci gaba, wanda zai iya sarrafa yanayin zafi daidai a cikin tanderun kuma tabbatar da inganci da tasirin maganin slag na titanium.
Titanium slag wutar lantarki ana amfani dashi ko'ina a cikin jiyya slag titanium.Da farko, yana iya narke slag titanium a babban zafin jiki don samar da albarkatu masu amfani.Ana iya raba sinadarin titanium da sauran abubuwan ƙarfe na titanium slag da sake yin fa'ida ta wutar lantarki don gane amfanin albarkatu.Abu na biyu, titanium slag tanderun lantarki kuma na iya rarrabawa da sarrafa abubuwan cutarwa na slag titanium.Titanium slag lantarki tanderu shima yana da fa'ida daga manyan iya aiki, ingantaccen samarwa, da kuma aiki mai sauƙi, don haka ana amfani dashi sosai a cikin smelting na titanium, narkar da ƙarfe na musamman da sauran masana'antu.
Xiye yana da ƙira da aiki na gabaɗayan tsari daga albarkatun ƙasa zuwa samfuran da aka gama, kuma ya mallaki fasahar caji mai zafi da isar da zafi na ɗanyen kayan.Tanderun yana ɗaukar mafi kyawun fasahar sarrafawa, kuma aikin tanderun na iya cimma ƙarancin ƙarancin wutar lantarki da mafi girman ƙarfin samarwa.

Bayanin samfur

  • Titanium slag smelting makera03
  • Titanium slag smelting makera04
  • Titanium slag smelting makera02
  • Titanium slag smelting makera01
  • Titanium slag smelting makera05

Fasahar mu

  • Tanderun lantarki da aka rufe cikakke, sanye take da tsarin tsabtace gas mai zafi.
    Mafi ci gaba da fasahar ƙirar murhu, rayuwar tanderun na iya kaiwa shekaru 7 zuwa 10.
    Mafi ci-gaba da dumama tsarin lantarki, barga aiki da kuma musamman low gazawar kudi.
    Mafi ci-gaba da tarkace-fasahar rarraba don hana ƙura.
    Tsarin sarrafa ciyarwa ta atomatik.
    Tsarin tsawaita wutar lantarki ta atomatik.
    Cikakken tsarin mutegun mai buɗewa ta atomatik.
    Fasahar gano kayan abu a cikin tanderun.
    Fasahar kula da kyamarar zafin wuta mai zafi.
    Mafi ci gaba tsarin kula da lantarki don cimma mafi kyawun wasa tare da adadin ciyarwa.
    Ƙarfin sarrafa kansa na kulawar Xiye ya kai matsayi mafi girma a halin yanzu.

Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Tuntube mu

Shari'ar da ta dace

Duba Harka

Samfura masu dangantaka

Fasahar sarrafa shara mai ƙarfi

Fasahar sarrafa shara mai ƙarfi

Yellow phosphorus smelting makera

Yellow phosphorus smelting makera

Kayan aikin cire wutar lantarki

Kayan aikin cire wutar lantarki